Y Tîm

RHAGLENNU

Prifweithredwr

Dilwyn Davies

dilwyn@mwldan.co.uk

 

 

CYLLID A GWEINYDDIAETH

Rheolwr Cyffredinol

Victoria Goddard

victoria@mwldan.co.uk

 

Chynnorthwyydd

Marianne Ashling

maz@mwldan.co.uk

01239 623924

 

 

MARCHNATA

Pennaeth Marchnata a Chyfathrebu

Tamsin Davies

tamsin@mwldan.co.uk

01239 623925

 

Rheolwr Marchnata 

Helena Turgel 

helena@mwldan.co.uk

01239 622403

 

Swyddog Marchnata

Lucy Burns

lucy@mwldan.co.uk

01239 623929 

 

 

TECHNEGOL

Pennaeth Cynhyrchu

Sion Williams

Sion@mwldan.co.uk

01239 623927

 

Technegydd

Christopher Smoothy

tech@mwldan.co.uk

 

Technegydd ICT

Alun Gordon

alun@mwldan.co.uk

 

Technegydd

James Lloyd

james@mwldan.co.uk

01239 623927

 

Prentis Technegol

Jamie Line

jamie@mwldan.co.uk

 

 

ORIEL MWLDAN

Helena Turgel

helena@mwldan.co.uk

01239 622403

 

 

FRONT OF HOUSE / BLAEN TY

Rheolwr Gweithrediadau

Stephanie Maraggiulo

stephanie@mwldan.co.uk

01239 623922

 

Rheolwr Cynorthwyol Gweithrediadau

Nicola Lewis

nikki@mwldan.co.uk

01239 623928

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Alison Paskell

alison@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Diana Forrester

diana@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Michael Newcombe

mike@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Marianne Aishling

maz@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Danny Lewis

danny@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Jessica Wilson

jessica@mwldan.co.uk 

01239 621200

 

Cynorthwydd Swyddfa Docynnau

Rebecca Head

becca@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Cynorthwydd Swyddfa Docynnau

Martin Knights

martin@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Cynorthwydd Swyddfa Docynnau

Jasmine Revell 

jasmine@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Cynorthwydd Swyddfa Docynnau

Sarah-Kay Tushingham-Ford 

sarah@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Cynorthwydd Swyddfa Docynnau

Alyson Cole 

alyson@mwldan.co.uk

01239 621200

 

 

TîM GWASANAETHAU A CHYNNAL A CHADW

Rhelowr Adeiladau

Bevis

bevis@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Goruchwyliwr Glanhau

Sally Robertson-Williams

sally@mwldan.co.uk

 

Gerry Jenkins

Sara Merrett

Steve Park

 

 

Y