Beauty And The Beast (PG)

Bill Condon, USA, 2017, 129’

Ailwampiad cerddorol, cyffro byw ffantasi ar ffilm animeiddiedig glasurol Disney o 1991. Dyma i chi siwrnai ryfeddol Belle, merch glyfar, brydferth ac annibynnol sydd wedi ei charcharu gan fwystfil yn ei gastell. Er gwaethaf ei hofn, mae’n gwneud ffrindiau gyda staff swynedig y castell ac yn dysgu sut i edrych y tu hwnt i olwg allanol ofnadwy’r Bwystfil a gweld calon ac enaid caredig y Tywysog go iawn sydd y tu fewn iddo.

YN DANGOS O DDYDDIAD RHYDDHAU CENEDLAETHOL

DDANGOSIADAU GYDA ISDEITLAU:

Dydd Llun 27 Mawrth @ 5.30yh

£7.10 (£5.40)
Audio DescriptionSub Titles

5:30pm - Wednesday, 29th March Book
8:20pm - Wednesday, 29th March Book
5:30pm - Thursday, 30th March Book
8:20pm - Thursday, 30th March Book
5:45pm - Friday, 31st March Book
2:45pm - Saturday, 1st April Book
5:45pm - Saturday, 1st April Book
2:00pm - Sunday, 2nd April Book
5:00pm - Sunday, 2nd April Book
5:45pm - Monday, 3rd April Book
5:45pm - Tuesday, 4th April Book
5:45pm - Wednesday, 5th April Book
5:45pm - Thursday, 6th April Book
5:50pm - Friday, 7th April Book
1:00pm - Saturday, 8th April Book
3:00pm - Saturday, 8th April Book
5:50pm - Saturday, 8th April Book
1:00pm - Sunday, 9th April Book
3:00pm - Sunday, 9th April Book
1:00pm - Monday, 10th April Book
3:00pm - Monday, 10th April Book
5:50pm - Monday, 10th April Book
1:00pm - Tuesday, 11th April Book
3:00pm - Tuesday, 11th April Book
5:50pm - Tuesday, 11th April Book
1:00pm - Wednesday, 12th April Book
3:00pm - Wednesday, 12th April Book
5:50pm - Wednesday, 12th April Book
1:00pm - Thursday, 13th April Book
3:00pm - Thursday, 13th April Book
5:50pm - Thursday, 13th April Book
1:00pm - Friday, 14th April Book
2:40pm - Friday, 14th April Book
1:00pm - Sunday, 16th April Book
2:25pm - Sunday, 16th April Book
1:00pm - Tuesday, 18th April Book
4:15pm - Tuesday, 18th April Book
1:00pm - Wednesday, 19th April Book
4:30pm - Wednesday, 19th April Book
1:00pm - Thursday, 20th April Book
4:05pm - Thursday, 20th April Book
3:00pm - Saturday, 6th May Book
3:00pm - Sunday, 7th May Book
5:50pm - Monday, 8th May Book
5:50pm - Tuesday, 9th May Book
5:50pm - Wednesday, 10th May Book
3:00pm - Saturday, 13th May Book
3:00pm - Sunday, 14th May Book
3:00pm - Sunday, 21st May Book
8:15pm - Monday, 22nd May Book
8:15pm - Tuesday, 23rd May Book
3:05pm - Sunday, 11th June Book